Contact Form 7 Multi Step Pro - en to vi translation catalogue (54 entries)

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Editing Form Template
vi: Chỉnh sửa mẫu biểu mẫu

en: You can edit the form template here. For details, see %s.
vi: Bạn có thể chỉnh sửa mẫu Biểu mẫu - Form tại đây. Để biết chi tiết, hãy xem% s.

en: Step Name
vi: Tên bước

en: Back Button
vi: Nút quay lại

en: Next Button
vi: Nút Tiếp theo

en: Edit With Moana
vi: Chỉnh sửa với Moana

en: Step
vi: Bước

en: Recall
vi: Nhớ

en: Preview
vi: Xem trước

en: Generate buttons for form's steps.
vi: Tạo các nút cho các bước của biểu mẫu.

en: Name
vi: Tên

en: Back, Next Buttons Title
vi: Quay lại, Tiêu đề các nút tiếp theo

en: One title per line. Back Button's title on the first line and Next Button's title on the second line.<br />If this is a first step, type only one line for Next Button
vi: Một tiêu đề trên mỗi dòng. Tiêu đề của Nút Quay lại trên dòng đầu tiên và tiêu đề của Nút Tiếp theo ở dòng thứ hai.<br />Nếu đây là bước đầu tiên, chỉ nhập một dòng cho Nút Tiếp theo

en: Insert Tag
vi: Chèn thẻ

en: This field should not be used on the Mail tab.
vi: Không nên dùng trường này trên tab Thư.

en: Display user input data in a previous field. For more details, see
vi: Hiển thị dữ liệu đầu vào của người dùng trong trường trước đó. Để biết thêm chi tiết, hãy xem

en: Choose Question Field
vi: Chọn trường câu hỏi

en: Id attribute
vi: Thuộc tính id

en: Class attribute
vi: Thuộc tính lớp

en: Generate Preview Button.
vi: Tạo nút Xem trước.

en: Label
vi: Nhãn

en: Give Contact Form 7 Multi Step Pro a review
vi: Đưa ra đánh giá cho Contact Form 7 Multi Step Pro

en: Thank you for choosing Contact Form 7 Multi Step Pro. We hope you love it. Could you take a couple of seconds posting a nice review to share your happy experience?
vi: Cảm ơn bạn đã chọn Contact Form 7 Multi Step Pro. Chúng tôi hy vọng bạn thích nó. Bạn có thể dành vài giây để đăng một bài đánh giá hay để chia sẻ trải nghiệm hạnh phúc của mình không?

en: We will be forever grateful. Thank you in advance ;)
vi: Chúng tôi sẽ mãi mãi biết ơn. Cảm ơn bạn trước ;)

en: Rate now
vi: Đánh giá ngay

en: Later
vi: Để sau

en: Already did
vi: Đã làm

en: Multi-Step Settings
vi: Cài đặt nhiều bước

en: Progress Bar
vi: Thanh tiến trình

en: Color
vi: Màu

en: You can change the background-color or text-color of Back, Next buttons here.
vi: Bạn có thể thay đổi màu nền hoặc màu văn bản của các nút Quay lại, Tiếp theo tại đây.

en: BG color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Auto Scroll to Top
vi: Tự động cuộn lên đầu trang

en: Transition Effects
vi: Hiệu ứng chuyển tiếp

en: Animation
vi: Hình động

en: Save to database
vi: Lưu vào cơ sở dữ liệu

en: Save form's every step?
vi: Lưu mỗi bước của biểu mẫu?

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Progress Bar Style
vi: Thanh tiến trình Kiểu

en: Border Style
vi: Kiểu viền

en: Title Options
vi: Tùy chọn tiêu đề

en: Horizontal text
vi: Văn bản ngang

en: Vertical text
vi: Văn bản dọc

en: No text
vi: Không có văn bản

en: Progress Bar Percent
vi: Phần trăm thanh tiến độ

en: Back
vi: Quay lại

en: Next
vi: Tiếp theo

en: Preview only shows 3 steps.
vi: Xem trước chỉ hiển thị 3 bước.

note: Plugin Name of the plugin/theme
en: Contact Form 7 Multi Step Pro
vi: Mẫu liên hệ 7 theo từng bước

note: Description of the plugin/theme
en: Break your long form into user-friendly steps.
vi: Chia biểu mẫu dài của bạn thành các bước thân thiện với người dùng.

note: Author of the plugin/theme
en: NinjaTeam
vi: NinjaTeam ·
